Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
1oz FR4 TG170 Rogers Alu PCB Vàng cứng để chế tạo máy phân tích Hemox
| Vật chất: | CEM3 |
|---|---|
| Lớp: | 15 |
| Kích thước: | 160mm * 90mm |
BGA QFN Lead Free Turn Free PCB Assembly for Charging Module
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | Bạc ngâm |
Màu xanh lá cây Màu đỏ Màu xanh dương nhúng nhanh Dịch vụ lắp ráp Pcb Độ dày đồng 3oz
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
EMS Biến nhanh Nguyên mẫu PCB HASL Hợp đồng OSP Lắp ráp điện tử
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
OEM ENIG Bảng mạch in PCB nhôm một mặt 1-32L Đa lớp
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
Bảng mạch EMS Bảng mạch PCB công nghiệp Immersion Silver SN
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Máy dò vàng One Stop 94v0 PCB Assembly IPC-A-600G Class II
| Màu sắc: | Trắng, vàng |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | LF-HASL |
ISO13485 Hight TG Medical Equipment PCB mạ vàng cứng
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Lắp ráp bảng mạch y tế linh hoạt cứng nhắc 1OZ 2OZ 3OZ
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Bảng mạch 2 lớp màu xanh EMS Dịch vụ lắp ráp PCB HASL OSP
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL |

