Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Bảng mạch dẫn nhiệt tròn dẫn nhiệt CEM-3 1 Watt
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
Nhôm BT Y tế PCBA HASL OSP Tìm nguồn cung ứng linh kiện điện tử
| PCBA một cửa: | PCB + tìm nguồn cung ứng linh kiện + lắp ráp + gói |
|---|---|
| Yêu cầu sản xuất: | Quy trình kiểm tra PCBA. |
| Kết thúc bề mặt: | HASL, Nickle, Imm Gold, Imm Tin, Imm Silver, OSP, v.v. |
Chìa khóa trao tay FCC ROHS High TG qua lỗ PCBA Ngón tay vàng cứng
| Vật liệu cơ bản: | FR4 |
|---|---|
| Độ dày của bảng: | 1,6mm |
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,15mm |
Bo mạch chủ TV High TG linh hoạt tùy chỉnh Pcba HASL OSP ISO13485
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên: | PCBA |
| Kỹ thuật bề mặt: | ENIG |
Điện tử 0,25Oz -12Oz Y tế PCBA HASL không chì IATF TS16949
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Linh kiện FR4 Ô tô PCBA 1-24 lớp Bạc ngâm
| Độ dày của bảng: | 1,6mm, 1,6mm-3,2mm, 0,3mm-6mm, 0,1 đến 6,0mm (4 đến 240mil), 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
| Vật liệu cơ bản: | FR-4, Rogers, Nhôm, CEM3, đồng |
One Stop Độ dày 1,6mm Sản xuất hợp đồng PCBA ENIG
| Độ dày của bảng: | 1,6mm |
|---|---|
| Cooper: | 1 oz |
| Kết thúc bề mặt: | Dẫn đầu băm miễn phí |
Máy ghi dữ liệu tiêu dùng EMS Bo mạch chủ PCBA Độ dày 0,20mm-10,00mm
| Số lớp: | 1-12 L |
|---|---|
| Độ dày tấm: | 0,20mm - 10,00mm |
| Xử lý bề mặt: | HASL, HASL không chì, Vàng nhúng, Thiếc nhúng, Bạc nhúng, Vàng cứng… |
Hight TG Rogers Medical PCBA Quick Turn Độ dày 0,3-3,5mm
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Chìa khóa trao tay Rogers PCBA Ô tô cho Thiết bị Quang học Y tế
| Vật chất: | Rogers |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Lớp: | 5 |

