Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Bảng mạch cung cấp điện PTFE cao TG EMS Lắp ráp PCB cho bảng điều khiển
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
Network Industr FR4 PCBA điện tử PCB với mặt nạ hàn xanh
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, vàng |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
CEM1 CEM3 Linh kiện điện tử Nguyên mẫu lắp ráp PCB FCC ROHS
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Pin năng lượng mới Nhôm BT Chìa khóa trao tay PCB Lắp ráp đèn flash vàng
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | Vàng Flash |
IATF TS16949 EMS PCB lắp ráp 800mm * 508mm Sản xuất bảng mạch PCB
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL |
Chế tạo bảng mạch in đa lớp 800mm * 508mm HASL OSP
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh lam, đen, trắng, vàng, đỏ, xám |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL, OSP, Bạc nhúng / Vàng / SN, Vàng chớp, Ngón tay vàng, Mạ vàng cứng |
Bảng mạch PCB cho xe ô tô High TG PCB Kết thúc ngón tay vàng ISO 13485
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
IPC-A-610F Lớp II ENIG hoàn thiện Pcb Đồng nặng cho năng lượng mặt trời
| Vật chất: | FR4 Tg150 shengyi |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây, vàng, xanh lam |
| Độ dày đồng: | 3 oz |
EMS SMT Immersion Gold Prototype Pcb Sản xuất OEM ODM
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Chế tạo lắp ráp bảng mạch máy thu và máy phát Rf UL ISO45001
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
|---|---|
| Tên: | Giải pháp chìa khóa trao tay |
| Kỹ thuật bề mặt: | ENIG |

