Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
1.5oz LED Tube Light PCB Chế tạo Bảng mạch SMT DIP Nhôm linh hoạt Pcb
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | HASL |
| Độ dày đồng: | 1,5 oz |
Mạ vàng cứng 94v0 PCBA nhiều lớp để chế tạo bảng mạch PCB điều khiển từ xa
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây, vàng, xanh lam |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
ISO9001 ISO13485 Lắp ráp PCB công nghiệp Rigid Flex Nhanh chóng
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Điện thoại liên lạc ASL OSP EMS PCB Lắp ráp với tản nhiệt
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
EMS 1oz Bảng mạch Rogers Nguyên mẫu PCB Lắp ráp OEM ODM
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Dịch vụ lắp ráp Pcb chuyển đổi nhanh điện tử EMS ISO13485
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Chế tạo bảng mạch in ô tô Hdi HASL Miễn phí chì
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Hợp đồng nhanh Dịch vụ lắp ráp PCB FR4 cứng cáp điện tử THD SMT
| chi tiết đóng gói: | túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
IBE Fast EMS PCB Lắp ráp bảng mạch in nhiều lớp Chế tạo bảng mạch in
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Lớp: | 2 |

