Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
ISO9001 ISO14001 Lắp ráp chế tạo Pcb nhiều lớp tùy chỉnh cho bảng vi sóng
| Màu sắc: | Xanh, vàng, trắng |
|---|---|
| Tên: | SMT PCB lắp ráp cứng-linh hoạt |
| Kỹ thuật bề mặt: | ENIG |
Bảng mạch 2 lớp UL Chế tạo Pcb đa lớp 9um-210um
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
|---|---|
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
| Vật liệu cơ bản: | FR4 |
1oz Chế tạo nhiều lớp Pcb Bảng mạch 12 lớp ISO TS16949
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
Bàn phím OEM Led PCB linh hoạt Chế tạo một mặt FPC 8 lớp Pcb
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
4 triệu pcba điện tử đa lớp PCB Chế tạo chì HASL miễn phí
| Chất liệu cơ bản:: | FR-4, FR-4 |
|---|---|
| Độ dày của bảng:: | 1,6mm |
| Min. Tối thiểu. Line Width: Chiều rộng dòng:: | 4 triệu |
Chế tạo OEM đa lớp Pcb Lắp ráp PCB BGA mật độ cao 4mil
| Vật chất: | FR4 / TG150 ~ 180 , FR-4 / CTI175 ~ 600V |
|---|---|
| Độ dày bảng / Độ dày đồng: | 0,8mm ~ 2,0mm / 0,5OZ ~ 5OZ |
| Chiều rộng và khoảng cách dòng tối thiểu: | 3 triệu / 3 triệu (0,075mm) |
Bảng điều khiển IBE Nguyên mẫu Chế tạo Pcb 8 lớp Pcba
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lá cây, vàng, xanh lam |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
Ô tô Điện tử y tế Pcb Pcba CEM1 CEM3 Chế tạo Pcb nhiều lớp
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
UL Smart Medical Industrial PCBA IoT Gateway WIFI 8 Layer Pcb Chế tạo
| Màu sắc: | Màu xanh xanh |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | ENIG |
Chế tạo đa lớp Pcb Biến nhanh Lắp ráp PCB Immersion Vàng trở kháng BGA
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
|---|---|
| Tên: | PCBA |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL |

