Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Bảng mạch băm SMT DIP Bảng mạch băm EMS PCB Lắp ráp nhúng Bạc vàng
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, vàng |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
Chăm sóc sức khỏe Thiết bị y tế PCB Immersion Gold Độ dày 0,3-3,5mm
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
One Stop 2oz Đồng biến nhanh Nguyên mẫu PCB nhúng Vàng
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
FR4 Halogen Miễn phí chìa khóa trao tay PCB lắp ráp Độ dày 0,3-3,5mm
| chi tiết đóng gói: | túi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
Immersion Silver FR4 SMT Pcb Assembly Full chìa khóa trao tay UL ROHS
| Màu sắc: | Màu đỏ |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | Bạc ngâm |
Pin máy tính xách tay Bảng mạch PCB Sản xuất Hợp đồng OEM Lắp ráp điện tử
| Vật chất: | Các thành phần FR4 + |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, vàng |
| Các thành phần: | Nhà phân phối được ủy quyền |
SMT Rigid 2 lớp PCB Lắp ráp Mặt nạ có thể bóc Thiết kế mạch điện
| Vật chất: | FR4 Tg135 shengyi |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, xanh lá cây, vàng, xanh lam |
| Độ dày đồng: | 2oz |
FR4 CEM1 Rigid Flex Y tế PCB lắp ráp Dịch vụ Nhanh chóng
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Hội thiết kế và sản xuất PCB IBE ISO13485 ISO14001
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
OEM Immersion Bạc Ô tô PCBA Bảng điều khiển ô tô công nghiệp PCB
| Vật liệu cơ bản: | FR4, TG FR4 cao, tần số cao, phèn, FPC |
|---|---|
| Loại PCB: | Cứng nhắc, linh hoạt, cứng nhắc-linh hoạt |
| Độ dày đồng: | 0,5-6 oz |

