Tất cả sản phẩm
Kewords [ pcb fabrication assembly ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Chìa khóa trao tay đầy đủ 8 lớp EMS PCB Lắp ráp Chế tạo Bạc
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Tên: | PCBA |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL |
Bảng mạch FPC 1.6mm Thiết kế PCB linh hoạt Mặt nạ hàn trắng
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
Nguyên mẫu Fpc PCB hai mặt linh hoạt IPC-A-610F Class II
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
6oz Cem 1 Alu PCB Bảng mạch cao CTI 600 hai mặt
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | HASL |
| Độ dày đồng: | 1,5 oz |
Chế tạo bảng mạch in Rfid UL 16L Vàng
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
|---|---|
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
| Vật liệu cơ bản: | FR4 |
Lắp ráp PCB nguyên mẫu ô tô 1OZ 2OZ HASL ENIG HDI PCB đa lớp
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Điện tử Biến nhanh Lắp ráp PCB và Sản xuất HASL
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | OSP |
Bộ sạc trên ô tô 2OZ 3OZ Lắp ráp Pcb Một cửa BGA QFN
| Độ dày của bảng: | 1,6mm, 1,6mm-3,2mm, 0,3mm-6mm, 0,1 đến 6,0mm (4 đến 240mil), 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
| Vật liệu cơ bản: | FR-4, Rogers, Nhôm, CEM3, đồng |
1oz Đồng Flex cứng cáp PCB BGA Dịch vụ thiết kế bố cục bảng mạch PCB
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,075mm / 0,075mm (3 triệu / 3 triệu) |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | ENIG |
| Độ dày đồng: | 1 OZ |
TS16949 SMT 2mm lắp ráp nhôm Pcb với đèn Led Cree
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng: | 0,15mm / 0,1mm hoặc Tùy chỉnh, 0,15mm / 0,1mm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hoàn thiện bề mặt: | HASL, Vàng nhúng, Vàng chớp, bạc mạ, OSP, HASL |
| Độ dày đồng: | 1.0oz |

