Tất cả sản phẩm
Kewords [ ems pcb assembly ] trận đấu 122 các sản phẩm.
1-28L Halogen Y tế không ngâm nước PCBA Bạc IPC-A-600G Class II
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Máy tập trung oxy đồng 18um-30um PCBA ISO 13485
| Vật chất: | FR-4; FR-4; High TG FR-4; TG FR-4 cao; Aluminum; Nhôm; |
|---|---|
| Loại PCB: | Cứng nhắc, linh hoạt, cứng nhắc-linh hoạt |
| Số lớp: | 1, 2, 4, 6, lên đến 24 lớp |
Bảng mạch sạc không dây Qi hai lớp gốm cao TG OEM ODM
| Vật chất: | FR4 Tg150 shengyi |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, xanh lá cây, vàng, xanh lam |
| Độ dày đồng: | 1,5 oz |
Chìa khóa trao tay Gói vàng Cạnh nhiều lớp Pcba cho thiết bị liên lạc
| Màu sắc: | nake và vàng |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | mạ vàng cứng |
Chế tạo bảng mạch in đa lớp 800mm * 508mm HASL OSP
| Màu sắc: | Xanh lá cây, xanh lam, đen, trắng, vàng, đỏ, xám |
|---|---|
| Tên: | Hội đồng PCB |
| Kỹ thuật bề mặt: | HASL, OSP, Bạc nhúng / Vàng / SN, Vàng chớp, Ngón tay vàng, Mạ vàng cứng |
Nhôm BT Y tế PCBA HASL OSP Tìm nguồn cung ứng linh kiện điện tử
| PCBA một cửa: | PCB + tìm nguồn cung ứng linh kiện + lắp ráp + gói |
|---|---|
| Yêu cầu sản xuất: | Quy trình kiểm tra PCBA. |
| Kết thúc bề mặt: | HASL, Nickle, Imm Gold, Imm Tin, Imm Silver, OSP, v.v. |
ROHS tự động y tế nhiều lớp PCBA cho giám sát chất lượng nước
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Kích thước: | 120mm * 70mm |
Chìa khóa trao tay Rogers PCBA Ô tô cho Thiết bị Quang học Y tế
| Vật chất: | Rogers |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Lớp: | 5 |
Hight TG Rogers Medical PCBA Quick Turn Độ dày 0,3-3,5mm
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Điện tử 0,25Oz -12Oz Y tế PCBA HASL không chì IATF TS16949
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |

