Tất cả sản phẩm
Kewords [ ems pcb assembly ] trận đấu 122 các sản phẩm.
4 triệu pcba điện tử đa lớp PCB Chế tạo chì HASL miễn phí
| Chất liệu cơ bản:: | FR-4, FR-4 |
|---|---|
| Độ dày của bảng:: | 1,6mm |
| Min. Tối thiểu. Line Width: Chiều rộng dòng:: | 4 triệu |
IATF TS16949 Sản xuất Pcb nguyên mẫu FR4 Hight TG Điện tử Pcba
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Vàng nhúng Nhanh chóng Biến PCB Nguyên mẫu Bảng đồng 2oz Hight TG
| Vật chất: | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1 oz, 0,25 oz -12 oz, 1-4 oz, 3 oz ,, v.v. |
Quick Turn Hight TG PCB Nguyên mẫu 2oz Bảng đồng mạ vàng nhúng
| Vật chất: | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1-4oz, 3oz |
Hight TG Biến nhanh PCB Nguyên mẫu Bảng đồng mạ vàng 2oz
| Vật chất: | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1-4oz, 3oz |
ISO13485 Hight TG Medical Equipment PCB mạ vàng cứng
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Lắp ráp bảng mạch y tế linh hoạt cứng nhắc 1OZ 2OZ 3OZ
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
Hight TG Biến nhanh PCB Nguyên mẫu Bảng đồng mạ vàng 2oz
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
EMS SMT Immersion Gold Prototype Pcb Sản xuất OEM ODM
| Vật chất: | FR4, FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp: | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng: | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1 / 2OZ 1OZ 2OZ 3OZ, 1-4oz, 3oz |
ENIG PCB PCBA Lắp ráp linh kiện điện tử Nguồn cung ứng khuôn nhựa
| Vật chất: | TG cao |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Kích thước: | 160mm * 130mm |

