Tất cả sản phẩm
Kewords [ asamblea del pwb del ccsme ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "asamblea del pwb del ccsme" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
PCBA Bảng mạch in linh hoạt FPC Nhà sản xuất lắp ráp PCB OEM ODM
| Độ dày của bảng | 0,15 |
|---|---|
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng | 4 triệu |
| Hoàn thiện bề mặt | vàng ngâm, OSP, HASL, Vàng ngâm, Thiếc ngâm |
| tên sản phẩm | Bảng mạch in linh hoạt |
PCBA Bảng mạch in linh hoạt FPC Nhà sản xuất lắp ráp PCB OEM ODM
| Độ dày của bảng | 0,15 |
|---|---|
| Min. Tối thiểu. Line Width Chiều rộng dòng | 4 triệu |
| Hoàn thiện bề mặt | vàng ngâm, OSP, HASL, Vàng ngâm, Thiếc ngâm |
| tên sản phẩm | Bảng mạch in linh hoạt |
Một cửa OEM smt máy điều hòa không khí biến tần pcb lắp ráp bo mạch pcba
| Vật chất | Xanh lá cây, đen, xanh dương, đỏ, trắng, v.v. |
|---|---|
| Độ dày của bảng | 0,3-3,5mm |
| Số lớp | LÊN ĐẾN 16L |
| Hoàn thiện bề mặt: | OSP, HASL, Vàng ngâm, Thiếc ngâm |
Nhà máy Pcba Linh kiện điện tử SMT Nhà sản xuất dịch vụ lắp ráp PCB
| Tên | Dịch vụ lắp ráp linh kiện điện tử SMT PCB |
|---|---|
| Số lớp | 1,2,4,6, lên đến 26 lớp |
| Đăng kí | Thiết bị điện tử |
| Hình dạng | Bất kỳ hình dạng nào: Hình chữ nhật, tròn, khe, rãnh cắt, phức tạp, không đều |
94v0 nhôm SMD LED TV PCB Nhà sản xuất dịch vụ thiết kế Pcba chuyên nghiệp
| Độ dày đồng | 1OZ, 2OZ, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Min. Tối thiểu. Hole Size Kích thước lỗ | 0,15mm; Tùy chỉnh |
| Min. Tối thiểu. line spacing khoảng cách dòng | 0,075mm; Tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | Theo tệp Gerber |
Vàng nhúng Nhanh chóng Biến PCB Nguyên mẫu Bảng đồng 2oz Hight TG
| Vật chất | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng | 1 oz, 0,25 oz -12 oz, 1-4 oz, 3 oz ,, v.v. |
| Hoàn thiện bề mặt | HASL, ENIG, OSP, Vàng ngâm, HASL không chì |
Quick Turn Hight TG PCB Nguyên mẫu 2oz Bảng đồng mạ vàng nhúng
| Vật chất | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1-4oz, 3oz |
| Hoàn thiện bề mặt | HASL, ENIG, OSP, Vàng ngâm, HASL không chì, v.v. |
Hight TG Biến nhanh PCB Nguyên mẫu Bảng đồng mạ vàng 2oz
| Vật chất | FR4 CEM1 CEM3 Cao TG |
|---|---|
| Lớp | 1-24 lớp, 1-28 L |
| Độ dày đồng | 1oz, 0,25 Oz -12 Oz, 1-4oz, 3oz |
| Hoàn thiện bề mặt | HASL, ENIG, OSP, Vàng ngâm, HASL không chì, v.v. |

